Bán nhà mặt tiền n30 Muồng Tím, phường Cát Lái
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
16 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Muồng Tím
16 Tỷ
~ 121 Triệu/m²132m²
(6m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 132 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 6 D4, phường Cát Lái
Diện tích: 6 x 22m
Diện tích công nhận: 132m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 5
Giá: 16.0 Tỷ
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
16 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Muồng Tím
Nhà phố
115 m²(6.4 x 18)
16 Tỷ
139 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
208 m²(11.5 x 18)
16 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
150 m²
16 Tỷ
107 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Nhà phố
175 m²
16 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
212.4 m²
16 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
203 m²
16 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tân Lập 2
Nhà phố
124 m²
16 Tỷ
129 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai