Bán nhà mặt tiền 50 Trần Văn Kiểu, phường Bình Phú
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
11,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Trần Văn Kiểu
12,9 Tỷ
~ 179 Triệu/m²72m²
(4m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 56 Trần Văn Kiểu, phường Bình Phú
Diện tích: 4 x 18m
Diện tích công nhận: 72m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 5
Giá: 12.9 Tỷ
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
11,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Trần Văn Kiểu
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
12,9 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm D
Nhà phố
74.9 m²(3.6 x 21)
11,7 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Trần Văn Kiểu
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
12,9 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm D
Nhà phố
107 m²(5.3 x 20)
12,9 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm D
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
12,9 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Trần Văn Kiểu
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
12,2 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Trần Văn Kiểu
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
13 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai