Bán nhà hẻm 405/24/36 Trường Chinh, Tân Bình
Nhà phố
78 m²(4.8 x 16.5)
14,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
14,5 Tỷ
~ 242 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 56 Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình
Diện tích: 4x15m, Diện Tích Công Nhận: 60m2, Diện Tích Sử Dụng: 300m2
Kết cấu: 5 lầu, thang máy, 10 wc, 10 phòng
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 14,5 Tỷ
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
78 m²(4.8 x 16.5)
14,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
53 m²(4 x 13.5)
13,8 Tỷ
260 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
Nhà phố
66.6 m²(4.4 x 15.5)
14,5 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bình Giã
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
14,5 Tỷ
201 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 7
Nhà phố
49 m²(3.65 x 11)
14,5 Tỷ
296 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
79 m²(4.5 x 17)
14,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
Nhà phố
53 m²
13.8 Tỷ
260 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
Nhà phố
82 m²
13.5 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai