Bán nhà 715 + 703.6.7 Tỉnh Lộ 10 Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
250 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
29 Tỷ
~ 96.7 Triệu/m²300m²
(11.6m x 29m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11.6m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 300 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 40m |
Bán nhà mặt tiền 55b Võ Văn Kiệt, An Lạc
Diện tích: 11,6 x 29m
Diện tích công nhận: 300m²
Kết cấu: 2 lầu
Giá: 29.0 Tỷ
Nhà phố
250 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
555 m²(6 x 40)
29 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
555 m²(6 x 40)
29 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
555 m²(6 x 40)
29 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
555 m²(6 x 40)
28,5 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
29,3 Tỷ
147 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1A
Nhà phố
190 m²(10 x 20)
29 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 28
Nhà phố
207 m²(20 x 10.5)
29 Tỷ
140 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai