Bán nhà hẻm 378/31/12 An Dương Vương Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10.9)
10,8 Tỷ
277 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
10,7 Tỷ
~ 166 Triệu/m²64.4m²
(4m x 16.1m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 16.1m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64.4 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 4A Nghĩa Thục, P6, Q5
- DT: 4 x 16.1m
- DTCN: 64.4m²
- Kết cấu: 1 trệt
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 10,7 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10.9)
10,8 Tỷ
277 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
48 m²(3 x 16)
10,6 Tỷ
221 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
Nhà phố
119.5 m²(4 x 18)
10,5 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Biểu
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
10,6 Tỷ
168 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
43 m²(5.35 x 11)
10,5 Tỷ
244 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
59 m²(3.7 x 16)
10,9 Tỷ
185 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
10,9 Tỷ
311 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
45 m²(4 x 12)
10,6 Tỷ
236 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai