Bán nhà 34 TA 22 ( Nguyễn Thị Xinh ) Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
164 m²(6.7 x 25)
16,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
16,5 Tỷ
~ 96.5 Triệu/m²171m²
(7m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 171 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 48 Thới An 22, Phường Thới An
Diện tích: 7 x 25m
Diện tích công nhận: 171m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 4
Giá: 16.5 Tỷ
Nhà phố
164 m²(6.7 x 25)
16,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
230 m²(5.1 x 42)
17 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
143 m²(5.6 x 34)
16 Tỷ
112 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
438 m²(11 x 40)
16,8 Tỷ
38.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
740 m²(16 x 46)
16,5 Tỷ
22.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
16,5 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
180 m²
16.5 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
114 m²(6 x 19)
16,4 Tỷ
144 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai