Bán nhà hẻm 61/14/9 Đất Thánh, Tân Hòa
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
10,8 Tỷ
~ 212 Triệu/m²51m²
(3.4m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 48 Bắc Hải, Tân Hòa
Diện tích: 3,4 x 21m
Diện tích công nhận: 51m²
Kết cấu: 2 lầu
Giá: 10.8 Tỷ
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
10,7 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
86.1 m²(3.6 x 23.5)
10,7 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Trần Văn Hoàng
Nhà phố
45.1 m²(43 x 9.6)
10,7 Tỷ
237 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
86.1 m²
10.7 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Trần Văn Hoàng
Nhà phố
57 m²
11.5 Tỷ
202 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Bắc Hải
Nhà phố
51 m²
10.8 Tỷ
212 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Bắc Hải
Nhà phố
52 m²
10.99 Tỷ
211 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai