Bán nhà hẻm 61/14/9 Đất Thánh, Tân Hòa
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
10.99 Tỷ
~ 211 Triệu/m²52m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 83A Đông Hồ Phường 8 Quận Tân Bình
? NHÀ MẶT TIỀN MỚI ĐẸP SỐ NHÀ TÀI LỘC - GẦN CHỢ VẢI TÂN BÌNH ĐI BỘ 50M?
?Kết cấu : 3.1 x 18m. Nở hậu 4m. 1 trệt, 3 lầu + sân thượng (BTCT), 5 Phòng ngủ, 3 tole. Nhà mới đẹp.
?Tiện ích : Gần Chợ vải tân bình 50m, gần trường học cấp 1,2,3. Cách Ngân Hàng sacombank 200m.
?Pháp lý chuẩn, Sổ nợ bank chính chủ.,
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
37 m²(3.5 x 10.5)
11 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
Nhà phố
51 m²(3.1 x 18)
9,9 Tỷ
194 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
65 m²(4.2 x 17)
11 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
65 m²
11 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
37 m²
11 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
Nhà phố
70 m²
11 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
63 m²
11 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai