Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 307/16 Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình
Nhà phố
125.48 m²(7.15 x 17.55)
39 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
39 Tỷ
~ 204 Triệu/m²191.59m²
(10.5m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10.5m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 191.59 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 44 Trần Văn Danh, P13, Tân Bình
Diện tích: 10.5x19m. Diện Tích Công Nhận: 191.59 m2
Kết cấu: 5 tầng + lửng
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 39 Tỷ
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
125.48 m²(7.15 x 17.55)
39 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
99.4 m²(4.5 x 20)
38,5 Tỷ
387 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
39,5 Tỷ
316 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
178.7 m²(12 x 15)
39 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
137.5 m²(5.5 x 25)
40 Tỷ
291 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
91.3 m²(4.15 x 22)
36 Tỷ
394 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
131.4 m²(6.6 x 20)
40 Tỷ
304 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
117 m²
39 Tỷ
333 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai