Bán đất thửa 733 tờ 68 733 Tờ 68 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
2980 m²(33 x 97)
83 Tỷ
27.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
85 Tỷ
~ 116 Triệu/m²735m²
(10m x 46m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 46m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 735 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 30 phòng | |
| Số WC | 10 wc | |
| Độ rộng đường | 30m |
Bán nhà mặt tiền 413 Đất Mới, Bình Tân
Diện tích: 10 x 46m
Diện tích công nhận: 735m²
Kết cấu: 5 lầu, 30 phòng ngủ, 10 WC
Giá: 85.0 Tỷ
Đất
2980 m²(33 x 97)
83 Tỷ
27.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
689.92 m²(11 x 62.72)
85 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 7
Nhà phố
1368 m²(20 x 68)
77,2 Tỷ
56.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
674 m²
85 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Đất Mới
Nhà phố
1600 m²
85 Tỷ
53.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Đất
2980 m²(32 x 87)
81 Tỷ
27.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Hưng Hòa
Đất
2464 m²(40 x 55)
86 Tỷ
34.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
798 m²
80 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai