Bán nhà 39A2 Gò Dưa Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
92 m²(4.3 x 22)
12,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
12,5 Tỷ
~ 136 Triệu/m²92m²
(4.3m x 20.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 20.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Độ rộng đường | 15m |
Bán nhà mặt tiền 39a Gò Dưa, phường Tam Bình
Diện tích: 4,3 x 20,7m
Diện tích công nhận: 92m²
Kết cấu: 4 Lầu
Giá: 12.5 Tỷ
Nhà phố
92 m²(4.3 x 22)
12,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
293 m²(6 x 31)
12,5 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
232 m²(10 x 12)
12,5 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
198 m²(6.9 x 43)
12,5 Tỷ
63.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
195 m²(5.2 x 32)
12,5 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
154 m²(5 x 38)
12,5 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
130 m²(4.5 x 28)
13 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
13,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai