Bán nhà 66 Bùi Dương Lịch Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
158 m²(5 x 31)
12,5 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bùi Dương Lịch
12,7 Tỷ
~ 134 Triệu/m²95m²
(4.3m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 95 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà Mặt tiền 35 Bến Lội, Phường Bình Tân
Diện tích: 4,3 x 20m
Diện tích công nhận: 95m²
Kết cấu: 5 Lầu, PN: 5, WC: 5
Giá: 12.7 Tỷ
Nhà phố
158 m²(5 x 31)
12,5 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bùi Dương Lịch
Nhà phố
220 m²
12,8 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
338 m²(13.5 x 25)
12,5 Tỷ
37 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
140 m²(8.9 x 18)
12,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11,7 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
114 m²(6 x 19)
12,8 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tập Đoàn 6B
Nhà phố
75.7 m²(4 x 19)
12,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
105 m²(4 x 26)
12,8 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 51
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai