Bán nhà hẻm 67/4 Nguyễn Thị Tú Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
218 m²(8.2 x 26.5)
13,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
13,5 Tỷ
~ 81.8 Triệu/m²165m²
(9.7m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9.7m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 165 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 331 Đất Mới, Bình Tân
- DT: 9.7 x 18m
- DTCN: 165m²
- Kết cấu: Cấp 4
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 13,5 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
218 m²(8.2 x 26.5)
13,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
218 m²(8.2 x 26.5)
13,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
88 m²(4.5 x 19.5)
13,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
114 m²(6 x 19)
13,1 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
197 m²(8 x 24)
13,9 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
123 m²(4.3 x 28.5)
13,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
172.5 m²(11.5 x 15)
13,3 Tỷ
77.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
114 m²(6 x 19)
13,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai