Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 285/86 Cách Mạng Tháng 8, P.12, Q.10
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
58 Tỷ
403 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
57 Tỷ
~ 633 Triệu/m²90m²
(5m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 30 Thành Thái, P.12, Q.10
Diện tích: 5x18m, Diện Tích Công Nhận: 90m2
Kết cấu: Trệt 3 lầu
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 57 Tỷ
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
58 Tỷ
403 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
58 Tỷ
580 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
203 m²(6.5 x 27)
58 Tỷ
286 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Nhà phố
122.7 m²(5.7 x 22)
57 Tỷ
465 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
96 m²
58 Tỷ
604 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
163 m²
56 Tỷ
344 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
215 m²
56 Tỷ
260 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
125 m²
56 Tỷ
448 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai