Bán Nhà Nhà 113/4/97 Võ Duy Ninh, Phường 22, Quận Bình Thạnh
Nhà phố
170 m²(7.1 x 24)
26,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Võ Duy Ninh
27 Tỷ
~ 197 Triệu/m²137.4m²
(10m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 137.4 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 2B Lê Trực, P7, Bình Thạnh
Diện tích: 10 x 12m – Công nhận 137.4m²
Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + Sân thượng
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá bán: 27 tỷ (thương lượng)
Nhà phố
170 m²(7.1 x 24)
26,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Võ Duy Ninh
Nhà phố
100 m²(4 x 21)
26,5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
151.2 m²(6 x 25)
27 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Vũ Ngọc Phan
Nhà phố
90 m²(4 x 33.5)
27 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
88 m²(5 x 16)
27 Tỷ
307 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
228 m²(7.3 x 34)
27 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
150 m²(4 x 38)
27 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
177.5 m²
27 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai