Bán nhà 10 (Thửa 542 tờ 3) Trịnh Khắc Lập Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
28 Tỷ
~ 74.1 Triệu/m²378m²
(9.2m x 41m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9.2m | |
| Dài | 41m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 378 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà mặt tiền 23, phường Cát Lái
Diện tích: 9,2 x 41m
Diện tích công nhận: 378m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 1
Giá: 28.0 Tỷ
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
28 Tỷ
233 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
220.8 m²(10.1 x 23.5)
27,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
379 m²
28 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
192 m²
28 Tỷ
146 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
334.2 m²
28.5 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
200 m²
28 Tỷ
140 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
176 m²
28 Tỷ
159 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai