Bán nhà 60 Nguyễn Giản Thanh Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(3.2 x 20)
13,5 Tỷ
211 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
13,5 Tỷ
~ 375 Triệu/m²36m²
(3m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 36 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 225 Bà Hạt, P.4, Q.10
Diện tích: 3x12m
Diện Tích Công Nhận: 36m2
HĐT: 21 triệu/tháng
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, 1 sân thượng
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 13,5 Tỷ, - Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
64 m²(3.2 x 20)
13,5 Tỷ
211 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
55 m²(44 x 13)
13,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
54 m²(3 x 18)
13,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
55 m²(44 x 13)
13,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
48.2 m²(5.2 x 9)
13,5 Tỷ
280 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
89 m²(3.6 x 25)
13,5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
75 m²(6.3 x 12)
13,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
79 m²(4.8 x 16.5)
13,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai