Bán nhà hẻm 57/6/16 ( Số cũ: 45.2D ) 57.6.16 Điện Biên Phủ Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
178 m²(4 x 35)
49 Tỷ
275 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
49 Tỷ
~ 188 Triệu/m²261m²
(11m x 23.73m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 23.73m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 261 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 224 Phan Văn Hân, P.17, Q.Bình Thạnh
Diện tích: 11x23,73m
Diện Tích Công Nhận: 261m2
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 49 Tỷ
Liên hệ: 0981.699.932 Gia Bảo
Nhà phố
178 m²(4 x 35)
49 Tỷ
275 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
211 m²(8.6 x 23.5)
50 Tỷ
237 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Huy Tưởng
Nhà phố
310 m²(7.8 x 40)
49,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
310 m²(6 x 45)
49,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
171 m²(9 x 19)
50 Tỷ
292 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
Nhà phố
310 m²(6 x 45)
49,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
310 m²(6 x 45)
49,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
201.9 m²(15.75 x 19.16)
50 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai