Bán nhà 118 Tân Thành Phường Chợ Lớn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
82 m²(5.3 x 16)
26 Tỷ 990 Triệu
329 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Tân Thành
25 Tỷ
~ 397 Triệu/m²63m²
(3.75m x 17m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.75m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 220 Tân Thành, P. Chợ Lớn
Diện tích: 3.75m × 17m, Diện Tích Công Nhận: 63m2
Kết cấu: 5 tầng
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 25 Tỷ
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
82 m²(5.3 x 16)
26 Tỷ 990 Triệu
329 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Tân Thành
Nhà phố
96.2 m²(4.05 x 24)
24 Tỷ 350 Triệu
253 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
80 m²(3.6 x 20)
24,9 Tỷ
311 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
84 m²(4.3 x 14)
25 Tỷ
298 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Kim Biên
Nhà phố
81 m²(4 x 20.6)
25,5 Tỷ
315 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Ký Hòa
Nhà phố
156 m²(4 x 20)
24 Tỷ
154 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Vũ Chí Hiếu
Nhà phố
104 m²(4 x 26)
25,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Hải Thượng Lãn Ông
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
22,5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai