Bán nhà hẻm 200/66 ( Thửa 743 tờ 1 ) Bưng Ông Thoàn Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(4.7 x 18)
9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
9 Tỷ
~ 43.7 Triệu/m²206m²
(8m x 26m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 206 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 1a, xã Long Trường
Diện tích: 8 x 26m
Diện tích công nhận: 206m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 9.0 Tỷ
Nhà phố
81 m²(4.7 x 18)
9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
9 Tỷ
45 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
154 m²(7 x 22)
9 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
145 m²(4 x 35)
9 Tỷ
62.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
230 m²(8.4 x 27)
9 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9 Tỷ
90 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
133 m²(7 x 19)
9 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
133.1 m²(7 x 20)
9 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai