Bán nhà Mặt tiền 36 Nguyễn Tất Thành, Phường Xóm Chiếu
Nhà phố
95.6 m²(4 x 23.4)
28 Tỷ
293 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
32 Tỷ
~ 222 Triệu/m²144m²
(6m x 24m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 144 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà Mặt tiền 179 Xóm Chiếu, Phường Xóm Chiếu
Diện tích: 6 x 24m
Diện tích công nhận: 144m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 32 Tỷ
Nhà phố
95.6 m²(4 x 23.4)
28 Tỷ
293 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
100 m²(4.3 x 23)
28,5 Tỷ
285 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
90 m²(4.3 x 22.5)
29 Tỷ
322 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
90 m²(4.3 x 22.5)
29 Tỷ
322 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
110 m²(4.13 x 21.7)
34 Tỷ
309 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
171 m²
29.5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
94 m²
34.5 Tỷ
367 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
115 m²
32 Tỷ
278 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai