Bán nhà hẻm Một phần nhà 32/17C Một phần nhà 32.17C ấp Tiền Lân (MT Phan Văn Đối) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
497 m²(8 x 65)
28 Tỷ
56.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường A-3
28,5 Tỷ
~ 14.1 Triệu/m²2023.3m²
(30m x 70m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 30m | |
| Dài | 70m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2023.3 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà mặt tiền 17 Thanh Niên, xã Bà Điểm
Diện tích: 30 x 70m
Diện tích công nhận: 2.023,30m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 28.5 Tỷ
Nhà phố
497 m²(8 x 65)
28 Tỷ
56.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
532 m²(6 x 65)
27 Tỷ
50.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường A-3
Đất
1070 m²(24 x 45)
28,6 Tỷ
26.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1070 m²(24 x 45)
28,6 Tỷ
26.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1070 m²(24 x 45)
28,8 Tỷ
26.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
513 m²(15 x 36)
27 Tỷ
52.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
250 m²(6 x 55)
26 Tỷ
104 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Đất
1070 m²(24 x 45)
28,8 Tỷ
26.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai