Bán nhà hẻm 198/20 Nguyễn Văn Linh Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
77 m²(6 x 13)
14 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
13,9 Tỷ
~ 238 Triệu/m²58.5m²
(3.9m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58.5 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà mặt tiền 147 Bùi Văn Ba, Tân Thuận
Diện tích: 3,9 x 15m
Diện tích công nhận: 58,5m²
Kết cấu: 3 lầu, 5 phòng ngủ, 5 WC
Giá: 13.9 Tỷ
Nhà phố
77 m²(6 x 13)
14 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
184 m²(9 x 20)
13,8 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Mỹ
Nhà phố
86 m²(4.5 x 20)
14 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
108 m²(6 x 17.1)
13,4 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
228.2 m²(4.8 x 48)
14,2 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
110 m²(3.5 x 18)
13 Tỷ 850 Triệu
126 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
86.9 m²
13.9 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
70 m²(4 x 27)
13,7 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai