Bán nhà hẻm 198/20 Nguyễn Văn Linh Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
77 m²(6 x 13)
14 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
14,2 Tỷ
~ 62.2 Triệu/m²228.2m²
(4.8m x 48m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | 48m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 228.2 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà hẻm 44a/18 Bùi Văn Ba, Tân Thuận
Diện tích: 4,8 x 48m
Diện tích công nhận: 228,2m²
Kết cấu: 1 lầu, 4 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 14.2 Tỷ
Nhà phố
77 m²(6 x 13)
14 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
86 m²(4.5 x 20)
14 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
108 m²(6 x 17.1)
13,4 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
133.1 m²(10.8 x 12.7)
14,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lý Phục Man
Nhà phố
58.5 m²(3.9 x 15)
13,9 Tỷ
238 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
65.9 m²(4 x 16.5)
14 Tỷ
212 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
164 m²(6.8 x 24)
14,3 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Văn Khánh
Nhà phố
70 m²(4 x 27)
13,7 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai