Bán Nhà Mặt Tiền 142 Võ Văn Kiệt, Nguyễn Thái Bình, Quận 1
Nhà phố
84.7 m²(4 x 24)
32 Tỷ
378 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
32 Tỷ
~ 533 Triệu/m²60m²
(7m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 14-16 Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1
Diện tích: 7,55 x 8,48 (60,66 m2), Diện Tích Công Nhận: 90m2
Kết cấu: 7 tầng (thang máy)
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 32 Tỷ
Nhà phố
84.7 m²(4 x 24)
32 Tỷ
378 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
32 Tỷ
457 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
32 Tỷ
427 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
91.8 m²(4.2 x 23)
32 Tỷ
349 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
78 m²(4.8 x 16.5)
29 Tỷ
372 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Calmette
Nhà phố
56.1 m²(5.1 x 11)
32 Tỷ
570 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
50.7 m²(3.9 x 13)
32 Tỷ
631 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
45.6 m²(3.8 x 12)
32 Tỷ
702 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai