Bán nhà mặt tiền 334 Nguyễn Tất Thành, Xóm Chiếu
Nhà phố
45.9 m²(4.4 x 9.8)
8,8 Tỷ
192 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
8,7 Tỷ
~ 100 Triệu/m²87m²
(3.9m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 87 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 10 phòng | |
| Số WC | 11 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà Mặt tiền 125a Xóm Chiếu, Phường Xóm Chiếu
Diện tích: 3,9 x 18m
Diện tích công nhận: 87m²
Kết cấu: 2 Lầu, PN: 10, WC: 11
Giá: 8.7 Tỷ
Nhà phố
45.9 m²(4.4 x 9.8)
8,8 Tỷ
192 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
87 m²(4 x 28)
8,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,8 Tỷ
88 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
46 m²(3 x 14)
8,3 Tỷ
180 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
95 m²(3 x 29)
9 Tỷ
94.7 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
67 m²(3.6 x 16.8)
8,8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
96 m²
8.7 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
126 m²(4.2 x 26)
9,5 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai