Bán Nhà Mặt Tiền 35 Cộng Hoà, Phường 4, Tân Bình
Nhà phố
99.4 m²(4.5 x 20)
38,5 Tỷ
387 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
37 Tỷ
~ 1.41 Tỷ/m²26.22m²
(4.25m x 9.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.25m | |
| Dài | 9.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 26.22 m2 |
Bán Nhà 125 Cộng Hòa. P12, Tân Bình
Diện tích: 4.25 x 29.7m
Diện Tích Công Nhận: 105m2
HĐT: 50 triệu/tháng
Kết cấu: 3 tầng, sân thượng
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 37 Tỷ
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
99.4 m²(4.5 x 20)
38,5 Tỷ
387 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
231 m²(7.6 x 30.4)
36 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
39,5 Tỷ
316 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
228 m²(12 x 19)
37 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
100 m²(4.5 x 22.2)
37 Tỷ
370 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
189.1 m²(6.2 x 30.5)
37 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
120 m²
35 Tỷ
292 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
107 m²
37 Tỷ
346 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai