Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 4/7 Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình
Nhà phố
231 m²(7.6 x 30.4)
36 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
36 Tỷ
~ 188 Triệu/m²192m²
(6.8m x 28m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.8m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 192 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 7 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 12 Bàu Cát 2, Tân Bình
Diện tích: 6,8 x 28m
Diện tích công nhận: 192m²
Kết cấu: 3 lầu, 7 phòng ngủ, 6 WC
Giá: 36.0 Tỷ
Nhà phố
231 m²(7.6 x 30.4)
36 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
155 m²(5 x 31)
36 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
156.7 m²(10.5 x 15)
36 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
208 m²(10 x 20)
36 Tỷ
173 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
91.3 m²(4.15 x 22)
36 Tỷ
394 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
115.2 m²(7.2 x 16)
36 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lam Sơn
Nhà phố
191 m²(6.8 x 30)
38 Tỷ
199 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 2
Nhà phố
156.7 m²
36 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai