Bán nhà hẻm 47/24/16D Bùi Đình Túy Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
108 m²(5 x 22)
28 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
28 Tỷ
~ 292 Triệu/m²95.8m²
(4.5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 95.8 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 112 Phan Văn Hân, P17, Bình Thạnh
Diện tích: 4.5 x 20m – Công nhận 95.8m²
Kết cấu: 4 lầu
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá bán: 28 tỷ (thương lượng)
Nhà phố
108 m²(5 x 22)
28 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
80 m²(10 x 12)
28 Tỷ
350 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
108 m²(6.6 x 18)
28 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn An Ninh
Nhà phố
105 m²(6.6 x 18)
28 Tỷ
267 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn An Ninh
Nhà phố
170 m²(10 x 17)
28 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
118.34 m²(9.7 x 12.2)
27,9 Tỷ
236 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
D3 (Saigon Pearl)
Nhà phố
171 m²(7.8 x 24)
28 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
311 m²(6.7 x 43.5)
28 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai