Bán nhà 546B Tỉnh Lộ 43 (ĐC mới: Tô Ngọc Vân) Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(5 x 19)
20 Tỷ
238 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
20 Tỷ
~ 50 Triệu/m²400m²
(9m x 45m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 45m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 400 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà mặt tiền 111a2 Lê Thị Hoa, phường Tam Bình
Diện tích: 9 x 45m
Diện tích công nhận: 400m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 20.0 Tỷ
Nhà phố
84 m²(5 x 19)
20 Tỷ
238 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
240.4 m²(4.2 x 20.1)
20,5 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
210 m²(15.5 x 13.5)
20 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
105 m²(4.9 x 20)
20,9 Tỷ
199 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Tam Hà
Nhà phố
200 m²(6.1 x 33)
20 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
147 m²
20 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Đường C
Nhà phố
400 m²
20 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
210 m²
20 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai