Bán nhà hẻm 92/1 Huỳnh Mẫn Đạt Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(3.2 x 14)
14,5 Tỷ
382 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
14,5 Tỷ
~ 500 Triệu/m²29m²
(3.1m x 9.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | 9.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 29 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 104 Phan Văn Trị, Chợ Quán
Diện tích: 3,1 x 9,5m
Diện tích công nhận: 29m²
Kết cấu: 5 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 14.5 Tỷ
Nhà phố
38 m²(3.2 x 14)
14,5 Tỷ
382 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
78 m²(5.3 x 14)
14,3 Tỷ
183 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
50 m²(4.3 x 12)
14,2 Tỷ
284 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Đỗ Ngọc Thạnh
Nhà phố
120 m²(15.8 x 26)
14,8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Biểu
Nhà phố
38 m²(3.1 x 12)
14 Tỷ
368 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
40 m²(3.6 x 15.5)
15,5 Tỷ
388 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
68 m²(3.9 x 17.5)
14 Tỷ 950 Triệu
220 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11.2)
14,5 Tỷ
372 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai