Bán nhà hẻm A1/12 ấp 1 Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
1,6 Tỷ
25 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
1 Tỷ 750 Triệu
~ 21.6 Triệu/m²81m²
(4.5m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà mặt tiền 1 ĐT 835, xã Bình Chánh
Diện tích: 4,5 x 18m
Diện tích công nhận: 81m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 1.8 Tỷ
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
1,6 Tỷ
25 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
61 m²(4 x 16)
1 Tỷ 750 Triệu
28.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1,8 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
5 m²(4 x 12)
1,8 Tỷ
360 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
1,7 Tỷ
31.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
1 Tỷ 650 Triệu
41.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường D5
Nhà phố
127 m²(4 x 22)
1 Tỷ 690 Triệu
13.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường B6
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
1 Tỷ 820 Triệu
28.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai