Bán nhà hẻm 35/19 Gò Ô Môi, Phú Thuận
Nhà phố
224 m²(8 x 29)
20 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Gò Ô Môi
19.9 Tỷ
~ 166 Triệu/m²120m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 120 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
? Biệt Thự Mini View công viên. Ngay Chung Cư Lacasa Hoàng Quốc Việt. 10x12m. 3 Tầng.?
Lô B4 KDC Vạn Phát Hưng. P Phú Thuận. Quận 7.
Mô tả.
- Vị trí ngay đối diện Chung cư Lacasa Hoàng Quốc Việt. View công viên thông thoáng, mát mẻ.
- DT: 10x12m.
- Nhà thiết kê 3 tầng. Kiểu biệt thự Mini. 4pn. 5wc. Có gara xe hơi. Có phòng thờ. Có thể thiết kế thêm 2PN tầng trệt.
- Nhà xây thiết kế hành lang chạy một bên nhà. Nên tất cả các phòng ngủ đều có cửa sổ, ban công rất thoáng. Có Sảnh sân thượng trước làm BBQ cực đẹp.
- Pháp lý. Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Nhà phố
224 m²(8 x 29)
20 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Gò Ô Môi
Nhà phố
147 m²(4.5 x 32)
20 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
161 m²(5 x 32)
20 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Lê Thị Chợ
Nhà phố
168.5 m²
18 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phú Thuận
Nhà phố
137 m²(7.6 x 18)
19,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
127.5 m²
19.79 Tỷ
155 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phú Thuận
Nhà phố
158.8 m²
19.9 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Gò Ô Môi
Nhà phố
120 m²(10 x 12)
19,9 Tỷ
166 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai