Bán nhà 72B Nguyễn Văn Yến Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
9,6 Tỷ
~ 146 Triệu/m²65.8m²
(14m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65.8 m2 |
Bán Nhà HXH 710/70/29 Lũy Bán Bích, Tân Phú
? Diện tích: 14m × 8m
? Kết cấu: Nhà 4 tấm – kiên cố, sạch đẹp
? Hẻm: Xe hơi vào tận nhà – khu yên tĩnh, dân trí tốt
✨ Ưu điểm: Nhà rộng, vuông vức, phù hợp gia đình lớn hoặc cho thuê
? Giá bán: 9 tỷ 600 triệu (thương lượng)
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
80 m²(8.4 x 14.5)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
9,1 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8,8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
90 m²(4.2 x 21)
9,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai