Bán nhà mặt tiền 5 Hoàng Phan Thái, Bình Chánh
Nhà phố
112.9 m²(6.8 x 17)
4 Tỷ
35.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
4 Tỷ
~ 28.8 Triệu/m²139m²
(7m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 139 m2 |
?BÁN NHÀ GẤP NGANG KHỦNG 7 M XÃ ĐA PHƯỚC, BÌNH CHÁNH — 2 CĂN— GIÁ 4 TỶ.
• Diện tích tổng: 139 m² (ngang 7 m x dài 20 m), gồm 2 căn nhà.
• Kết cấu: mỗi căn 1 trệt 1 lầu đúc, ngang 3.5 m x dài 20 m.
• Nhà 3 phòng ngủ, 2 WC mỗi căn; thiết kế như nhau, phù hợp 2 gia đình.
• Pháp lý: sổ hồng riêng, công chứng – sang tên ngay trong ngày.
Vị trí & tiện ích:
• Cách 50 m ra mặt tiền Đường Đa Phước.
• Gần UBND Xã Đa Phước.
• Bán kính 1 km: siêu thị, Chợ Phú Lạc, trường học, đầy đủ tiện ích.
• Di chuyển Nguyễn Văn Linh khoảng 10 phút.
• Gần khu cao cấp Khang Điền, gần đường lộ lớn Song Hành, quốc lộ 50.
Đường 3G .
Giá bán: 4 tỷ (thương lượng)
Nhà phố
112.9 m²(6.8 x 17)
4 Tỷ
35.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
4,2 Tỷ
38.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
254 m²(8.8 x 35)
3 Tỷ 850 Triệu
15.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đường Đất
Nhà phố
83 m²(5 x 16.5)
3 Tỷ 950 Triệu
47.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
90 m²(4.3 x 21.5)
3,7 Tỷ
41.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
205 m²(10 x 20)
4,3 Tỷ
21 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường 1-2
Nhà phố
202 m²(7.6 x 26.7)
4,3 Tỷ
21.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường 1-2
Nhà phố
492 m²(15 x 33)
3,9 Tỷ
7.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai