Bán nhà hẻm 122/28A Đường số 11 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 11)
4,4 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
4,4 Tỷ
~ 47.1 Triệu/m²93.4m²
(3.7m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 93.4 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
Bán nhà hẻm 986/13 Kha Vạn Cân, phường Thủ Đức
Diện tích: 3,7 x 21m
Diện tích công nhận: 93,4m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.4 Tỷ
Nhà phố
48 m²(4 x 11)
4,4 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
75 m²(5 x 14.5)
4,4 Tỷ
58.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
50.4 m²(9.5 x 5.3)
4,2 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
55 m²(4 x 13)
4 Tỷ 550 Triệu
82.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,4 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
47 m²(4.4 x 11)
4 Tỷ 650 Triệu
98.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
47 m²(4.3 x 11)
4 Tỷ 650 Triệu
98.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
75 m²(5.7 x 13)
3 Tỷ 990 Triệu
53.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai