Bán nhà hẻm 98/37 Phan Huy Ích, Tân Bình
Nhà phố
33 m²(3.5 x 10)
4,7 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
4 Tỷ 650 Triệu
~ 127 Triệu/m²36.7m²
(4m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 36.7 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 98/21 Phan Huy Ích, Phường Tân Bình
Diện tích: 4 x 10m
Diện tích công nhận: 36,7m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.7 Tỷ
Nhà phố
33 m²(3.5 x 10)
4,7 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
31 m²(3.6 x 9)
4,6 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
29 m²
4.8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
32.5 m²
4.7 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
49 m²
4.39 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
33 m²
4.7 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
58 m²
4.8 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
40 m²
4.9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai