Bán nhà hẻm 15/36 C1 Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(4.5 x 15)
8,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
8,5 Tỷ
~ 157 Triệu/m²54m²
(4.1m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 97/50d Phạm Phú Thứ, Phường Bảy Hiền
Diện tích: 4,1 x 13m
Diện tích công nhận: 54m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 3
Giá: 8.5 Tỷ
Nhà phố
76 m²(4.5 x 15)
8,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
70 m²(5.4 x 13)
8,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
67 m²(4.1 x 16.4)
8,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
129 m²(4.1 x 31)
8,5 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trung Lang
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
88 m²(3.8 x 23)
8,5 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
70 m²
8.9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
73 m²
9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai