Bán nhà hẻm 18/19b Bùi Thế Mỹ, Bảy Hiền
Nhà phố
90 m²(9 x 10)
8,9 Tỷ
98.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
8,9 Tỷ
~ 127 Triệu/m²70m²
(5.4m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.4m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 173/7 Phạm Phú Thứ, Bảy Hiền
Diện tích: 5,4 x 13m
Diện tích công nhận: 70m²
Kết cấu: 4 lầu, 6 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 8.9 Tỷ
Nhà phố
90 m²(9 x 10)
8,9 Tỷ
98.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
78 m²(4.8 x 17)
8,9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
57 m²(4.5 x 12.5)
8,9 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phan Văn Sửu
Nhà phố
55 m²(3.5 x 16)
8,9 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Mai Ninh
Nhà phố
54 m²(4.1 x 13)
8,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
70 m²
8.9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
73 m²
9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
52 m²
9.4 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai