Bán nhà hẻm 713/29/10 Lê Đức Thọ Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(4.3 x 14.5)
5 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
5 Tỷ
~ 84.7 Triệu/m²59m²
(3.4m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 59 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 945/1/11 Lê Đức Thọ, phường An Hội Đông
Diện tích: 3,4 x 19m
Diện tích công nhận: 59m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 3
Giá: 5.0 Tỷ
Nhà phố
57 m²(4.3 x 14.5)
5 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
52.3 m²(3 x 17.5)
5,1 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
85 m²(3.4 x 19)
4,9 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
52.6 m²(3.7 x 14)
4 Tỷ 980 Triệu
94.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
108 m²(4.5 x 24.5)
5 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
46 m²(4 x 11.3)
4 Tỷ 950 Triệu
108 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
46 m²(4 x 11.3)
4 Tỷ 950 Triệu
108 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
4 Tỷ 960 Triệu
121 Triệu/m²P.An Hội Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai