Bán nhà hẻm 50/42/8 Vườn Lài Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
107 m²(5 x 21.5)
5 Tỷ 990 Triệu
56 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
5,9 Tỷ
~ 90.1 Triệu/m²65.5m²
(4m x 16.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 16.4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65.5 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 92/14/11/18 Vườn Lài, An Phú Đông
Diện tích: 4 x 16,4m
Diện tích công nhận: 65,5m²
Kết cấu: 3 lầu, 4 phòng ngủ, 5 WC
Giá: 5.9 Tỷ
Nhà phố
107 m²(5 x 21.5)
5 Tỷ 990 Triệu
56 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
141.3 m²(9 x 16)
5,9 Tỷ
41.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
115 m²(9 x 13)
5,8 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
5 Tỷ 950 Triệu
91.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
5 Tỷ 750 Triệu
88.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
107 m²(3.6 x 18)
5,8 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
52 m²(4.1 x 13)
5 Tỷ 850 Triệu
113 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Vườn Lài
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
5,7 Tỷ
57 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai