Bán nhà hẻm 46/9C Bùi Thị Lùng Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
170 m²(5.4 x 32)
7,5 Tỷ
44.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Bùi Thị Lùng
7,6 Tỷ
~ 31.6 Triệu/m²240.6m²
(7m x 34m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 34m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 240.6 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 897/17 Tân Xuân 1, xã Hóc Môn
Diện tích: 7 x 34m
Diện tích công nhận: 240,6m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 7.6 Tỷ
Nhà phố
170 m²(5.4 x 32)
7,5 Tỷ
44.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Bùi Thị Lùng
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
7,5 Tỷ
121 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
160 m²(10 x 16)
7,5 Tỷ
46.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Nhà phố
115 m²(6.2 x 21)
7,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
162 m²(8 x 21)
7,5 Tỷ
46.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân 4
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
7,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 4
Nhà phố
67.3 m²(4 x 17)
7 Tỷ 650 Triệu
114 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Lợi
Nhà phố
67 m²(4 x 18)
7,6 Tỷ
113 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai