Bán nhà hẻm 471/9/42 Phạm Văn Bạch, Tân Bình
Nhà phố
40 m²(4.1 x 10)
3,6 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
3,6 Tỷ
~ 180 Triệu/m²20m²
(5.05m x 4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.05m | |
| Dài | 4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 20 m2 |
? Bán nhà hẻm 870/43/9A Lạc Long Quân, P.8, Tân Bình
? Diện tích: 5.05m × 4m
? Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu đúc BTCT
? Công năng: 2 phòng ngủ – 3 WC
? Hẻm: Hẻm thông, sạch sẽ – đi từ hẻm 373 Lý Thường Kiệt (Chợ Ông Địa) là đẹp nhất
? Thu nhập: Nhà đang cho thuê (xem nhà thực tế vào buổi chiều tối)
? Giá bán: 3 tỷ 600 triệu (thương lượng)
Nhà phố
40 m²(4.1 x 10)
3,6 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
32.5 m²(3 x 11)
3,6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
51.3 m²(3.1 x 16)
3,6 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
47.3 m²(3 x 16)
3,6 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
40 m²(3.6 x 10.1)
3,6 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,6 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
84 m²(7 x 12)
3,6 Tỷ
42.9 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
32.4 m²
3.6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai