Bán nhà hẻm 73/3 Xuân Thới Thượng 24 Ấp 4 Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
388 m²(10.8 x 36)
18,5 Tỷ
47.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 4
18 Tỷ
~ 40.6 Triệu/m²443m²
(11m x 40m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 443 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà hẻm 86/1a Thống Nhất 2, Xuân Thới Sơn
Diện tích: 11 x 40m
Diện tích công nhận: 443m²
Kết cấu: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 18.0 Tỷ
Nhà phố
388 m²(10.8 x 36)
18,5 Tỷ
47.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
760 m²(15 x 50)
17,5 Tỷ
23 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Đặng Công Bỉnh
Nhà phố
366 m²(16 x 25)
18,9 Tỷ
51.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
1934.5 m²(35 x 55)
17,1 Tỷ
8.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Nhà phố
1752 m²(49 x 36)
17,5 Tỷ
10 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Sơn 3
Nhà phố
372 m²(14 x 26)
18 Tỷ
48.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
260 m²(6.5 x 38)
18 Tỷ
69.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Nhà phố
447 m²(9 x 62)
18 Tỷ
40.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai