Bán nhà hẻm 37/24/1 Trần Văn Khánh, Tân Thuận
Nhà phố
27 m²(5.3 x 5.1)
3,8 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Văn Khánh
3 Tỷ 850 Triệu
~ 100 Triệu/m²38.4m²
(3.2m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38.4 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 2.5m |
Bán nhà hẻm 85/11/7 Nguyễn Thị Xiếu, Tân Thuận
Diện tích: 3,2 x 12m
Diện tích công nhận: 38,4m²
Kết cấu: 3 lầu, 3 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 3.9 Tỷ
Nhà phố
27 m²(5.3 x 5.1)
3,8 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Văn Khánh
Nhà phố
47 m²
3,9 Tỷ
83 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Văn Khánh
Nhà phố
28 m²(4 x 8)
3,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
61.3 m²(5 x 12)
3,8 Tỷ
62 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
17.3 m²(5.4 x 4.9)
3,8 Tỷ
220 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
45 m²(3 x 15)
3 Tỷ 850 Triệu
85.6 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lưu Trọng Lư
Nhà phố
25.2 m²(4 x 7)
3 Tỷ 860 Triệu
153 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
3 Tỷ 850 Triệu
117 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai