Bán nhà hẻm 39/11 Lưu Trọng Lư Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
33 m²(6 x 5.5)
3 Tỷ 990 Triệu
121 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lưu Trọng Lư
3 Tỷ 850 Triệu
~ 85.6 Triệu/m²45m²
(3m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2m |
Bán nhà hẻm 63/46 Lưu Trọng Lư, Tân Thuận
Diện tích: 3 x 15m
Diện tích công nhận: 45m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 3.9 Tỷ
Nhà phố
33 m²(6 x 5.5)
3 Tỷ 990 Triệu
121 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lưu Trọng Lư
Nhà phố
39.1 m²(2.7 x 13.3)
3,5 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lưu Trọng Lư
Nhà phố
39 m²(3.7 x 10)
3,7 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lưu Trọng Lư
Nhà phố
38.4 m²(3.2 x 12)
3 Tỷ 850 Triệu
100 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Xiếu
Nhà phố
25.2 m²(4 x 7)
3 Tỷ 860 Triệu
153 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
39 m²(4.2 x 9.5)
4 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lưu Trọng Lư
Nhà phố
27 m²(3.2 x 9)
3 Tỷ 960 Triệu
147 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lưu Trọng Lư
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
3 Tỷ 850 Triệu
117 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai