Bán nhà mặt tiền b62 Bạch Đằng, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
114 m²(5 x 22.2)
35,5 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
35 Tỷ
~ 226 Triệu/m²155m²
(7.8m x 18.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.8m | |
| Dài | 18.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 155 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà Hẻm 83/2 Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hòa
Diện tích: 7,8 x 18,5m
Diện tích công nhận: 155m2
Kết cấu: 2 Lầu, PN: 5, WC: 5
Giá: 35 Tỷ
Nhà phố
114 m²(5 x 22.2)
35,5 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
72 m²(5.9 x 13.5)
36,5 Tỷ
507 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
130.4 m²
33 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
100 m²
35 Tỷ
350 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
90 m²
36 Tỷ
400 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
114 m²
34 Tỷ
298 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
111 m²
36 Tỷ
324 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
216 m²
34 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai