Bán nhà Thửa 699 Tờ 40 Thửa 699 Tờ 40 MT Tân Hiệp 16 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
6 Tỷ
57.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
6 Tỷ
~ 113 Triệu/m²53.2m²
(3.3m x 16.1m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 16.1m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 53.2 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà hẻm 82/2b Bà Triệu, xã Hóc Môn
Diện tích: 3,3 x 16,1m
Diện tích công nhận: 53,2m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 6.0 Tỷ
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
6 Tỷ
57.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
87 m²(7 x 12)
6 Tỷ
69 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
188 m²(10 x 19)
6 Tỷ
31.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Thới 2
Nhà phố
91 m²(5 x 18.2)
6 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
67 m²(4.5 x 15)
6 Tỷ
89.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
120 m²(6 x 23)
5 Tỷ 990 Triệu
49.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tô Ký 6
Nhà phố
131 m²(5 x 35)
6,3 Tỷ
48.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Bà Triệu
Nhà phố
120 m²(14 x 16)
6 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông 16
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai