Bán nhà 452 Nguyễn Chí Thanh Phường Diên Hồng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(3.7 x 14)
30 Tỷ
588 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
30 Tỷ
~ 281 Triệu/m²106.8m²
(4m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 106.8 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà hẻm 7a/5/32d Thành Thái, phường Diên Hồng
Diện tích: 4 x 27m
Diện tích công nhận: 106,8m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 6, nhà vệ sinh: 4
Giá: 30.0 Tỷ
Nhà phố
51 m²(3.7 x 14)
30 Tỷ
588 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
123 m²(6.2 x 19)
29 Tỷ
236 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
87 m²(4.8 x 18.5)
30,4 Tỷ
349 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
99 m²(4 x 33)
28 Tỷ
283 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
80.2 m²(4 x 20)
28,5 Tỷ
355 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
106.8 m²
30 Tỷ
281 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
122.5 m²
30 Tỷ
245 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
78 m²
29 Tỷ
372 Triệu/m²P.Diên Hồng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai