Bán nhà hẻm 55/1 Ấp Chánh 1 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
87 m²(5.1 x 17)
3,2 Tỷ
36.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
3,2 Tỷ
~ 69.6 Triệu/m²46m²
(3m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 46 m2 |
SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - HÓC MÔN NGAY NHÀ THIẾU NHI - 46M2 - NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY - GIÁ 3.2 TỶ TL MẠNH
Mô tả:
+ Vị trí gần mặt tiền Đỗ Văn Dậy, ngay nhà Thiếu Nhi - Co.op Đỗ Văn Dậy…
+ Kết cấu nhà trệt lầu, 2PN, sân trước sau thoáng mát, nhà đẹp ở ngay.
+ Diện tích ngang 3M dài 16M nở hậu nhẹ.
+ Pháp lý chuẩn, sang tên công chứng ngay.
Nhà phố
87 m²(5.1 x 17)
3,2 Tỷ
36.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
3,2 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
184 m²(8.5 x 21.6)
3 Tỷ 350 Triệu
18.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Đỗ Văn Dậy
Nhà phố
77 m²(5 x 15.5)
3,2 Tỷ
41.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn 17
Nhà phố
64 m²(8 x 8)
3,2 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
64 m²(8 x 8)
3,2 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
154 m²(10 x 17)
3,2 Tỷ
20.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Đỗ Văn Dậy
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
2 Tỷ 990 Triệu
39.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai